Baba Yetu (feat. Malukah) by Peter Hollens

Baba yetu, yetu uliye
Mbinguni yetu, yetu. Amina!
Baba yetu, yetu uliye
M jina lako e litukuzwe

Utupe leo chakula chetu
Tunachohitaji, Utusamehe
Makosa yetu, hey!
Kama nasi tunavyowasamehe
Waliotukosea. Usitutie
Katika majaribu, Lakini
Utuokoe, na yule, mwovu e milele

Ufalme wako ufike, Utakalo
Lifanyike Duniani kama Mbinguni. Amina

Official Peter Hollens website: peterhollens.com

Search amazon for Baba Yetu (feat. Malukah) mp3 download
Browse other artists under P: P2 P3 P4 P5 P6
(1 views)